Mu TheSun
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé

Go down 
Admin.MuTheSun
Admin
FlukyStar
7 posters
Tác giảThông điệp
FlukyStar

FlukyStar

Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 2:31 pm

Mình lập Topic này muốn tất cả anh em chơi Mu the Sun vào đây cùng thảo luận đóng góp ý kiến để phát triển Forum và game Mu The Sun. Tránh làm loãng diễn đàn bằng nhiều góp ý rải rác.
Còn ý kiến của mình : Mình thấy forum làm như vậy là rất tốt rồi,giao diện khá đẹp mắt , đường dẫn đến diễn đàn tốt khi trình duyệt Web bằng Internet Explorer. Nhưng còn một điểm hạn chế là ngôn ngữ Web sử dụng đa phần là tiếng Anh, khiến nhiều bạn còn bỡ ngỡ trước một số thao tác cơ bản khi tham gia diễn đàn. Hi vọng trong thời gian tới Admin sẽ khắc phục chỉnh sửa lại,để các gamer ngoài việc online chơi game có thể dễ dàng lên forum thảo luận cùng mọi người.
Thân !
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: hi   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 2:46 pm

Có lẽ phãi bưng nguyên cái http://yega.game4v.vn/showthread.php?t=166414&page=23 wa đây Smile.
Về phần ngôn ngữ mình sẽ hoàn thiện sau,cãm ơn bạn đã đóng dóp Smile
https://muthesun.forum-viet.net
Admin.MuTheSun

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 4:37 pm

Admin đã viết:
Có lẽ phãi bưng nguyên cái http://yega.game4v.vn/showthread.php?t=166414&page=23 wa đây Smile.
Hj, có lẽ thế . Anh em quen nhau bên Forum đó mà Smile
Đang làm cái webshop , cực quá
FlukyStar

FlukyStar

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 4:51 pm

Admin.MuTheSun đã viết:
Admin đã viết:

Haruchi mà admin.muTheSun cùng cố lên nhá, Thay mặt mọi người FlukyStar cám ơn công sức của 2 bạn đã tạo lên 1 sân chơi tốt cho mọi người
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: hi   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 5:13 pm

[b]hi có jì đâu,vì lòng đam mê thui mà.mỗi người 1 tay thì nhanh hơn đúng ko nào Smile
https://muthesun.forum-viet.net
Admin.MuTheSun

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 5:25 pm

FlukyStar đã viết:
Admin.MuTheSun đã viết:
Admin đã viết:

Haruchi mà admin.muTheSun cùng cố lên nhá, Thay mặt mọi người FlukyStar cám ơn công sức của 2 bạn đã tạo lên 1 sân chơi tốt cho mọi người
Cám ơn bạn nhiều lắm
Mong bạn ủng hộ Mu The Sun Smile
Tunguyly

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 5:48 pm

Minh co 1so y kien ve Muthesun nhu sau:
Da~ la Mu ss4 thi fai? co ban? ss4 day` du? fai? co item socket nhu vay moi dung nghia~ do` do^c. choi Mu moi co hung'.
Mong Admin Muthesun co^' gang thuc hien dc mong uoc do de AE hai` long`.
ViTaMin
Admin
ViTaMin

Bài gửiTiêu đề: hi   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 5:58 pm

hix bạn viết khó đọc quá.Bạn cứ đễ fond mặc định cho dễ đọc.
Ý kiến cũa bạn sẽ đc chúng tôi gỡi lên Admin Mu.
Theo mình nghĩ Chúng ta chấp nhận chơi MU lậu thì cũng phãi chấp nhận những thiếu sót mà MU lậu ko có so với MU bãn quyền Như FPT.Việc tạo SocKet và Master LV là rất khó,và MU FPT hơn Mu lậu là ỡ chỗ đó.Tuy nhiên chúng tôi sẽ ko ngừng cố gắng đễ tạo 1 MU hoàn Thiện Hơn
Tunguyly

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 6:20 pm

Thu nhat day la so? thick cua toi ^^!
Thu 2 rat nhieu Mu lau co item socket chu ko rieng j Mu FPT
Mu FPT con co item socket cham hon rat lau so voi 1 so Mu lau toi tung choi
Toi chi dua y kien de admin biet va co gang hoan thien thoi
ViTaMin
Admin
ViTaMin

Bài gửiTiêu đề: hi   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyWed May 13, 2009 6:26 pm

Mình chĩ góp ý đẻ bạn ghi cho dể đọc thui.Như Bạn mới post là oki rùi.
Mình thấy Mu lậu đúng là có Item Socket,nhưng hầu như ko có ngọc socket.Hoặc có mà bị lỗi.
Mình Ghi nhận ý kiến cũa bạn và đã gỡi lên Admin MU.
(Mình chĩ quãn lý 4rum).
Thanks vì góp ý cũa bạn

Thân gỡi
Reebok

Reebok

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyThu May 14, 2009 3:30 am

Chờ lâu vãi cức
ViTaMin
Admin
ViTaMin

Bài gửiTiêu đề: hi   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyThu May 14, 2009 8:56 am

Còn 1 ngày nửa thui bạn Very Happy .Chúng tôi đang chuẫn bị một cách kỹ lưởng nhất nên hơi lâu 1 chút bạn thông cãm
OneForMe

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyThu May 14, 2009 6:33 pm

Góp ý thì mình góp ý luôn nhé
Sao các topic ko có mục trả lời nhanh vậy mà phải kick vô trả lời..
Thêm nũa mỗi lần kick vô topic nào là Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé Muthesunv
rùi lại kéo xuống xem pale thế này bất tiện lắm tại sao ko làm cho khi kick vô topic hiện ra ngay bài viết của mem mà bop phát cái ảnh quảng cáo to đùng dùng rui lại kéo xuống các nhân mình thấy nó rất bất tiện
đã vậy cỡ chữ trong 4R còn khá nhỏ giao diện chưa thật dẽ tiện sử dụng lắm mơi đăng kí nên chưa biết nhìu đợi tìm tòi tí nũa đã Very Happy
có gì sai anh em bỏ qua cho nha Very Happy
ViTaMin
Admin
ViTaMin

Bài gửiTiêu đề: hi   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé EmptyThu May 14, 2009 6:59 pm

Thank Bạn đã góp ý,quã đúng như vậy thật.Tuy nhiên bạn thông cãm cho chúng tôi.Vì ko có kinh phí nên mình sữ dụng kho 4rum free trên mạng,mà cái jì free thì ko thễ hoàn chĩnh dc như những 4rum lớn đc.Mới đầu giao diện 4rum sữ dụng rất nhiều tiếng anh,mình đã cố gắng việt hoá cho các bạn sữ dụng dễ dàng.Còn 2 phần bạn nói thì phãi chĩnh sữa về mã nguồn,rất phức tạp.Mình sẽ cố gằng tìm kiếm 1 giao diện hoàn thiện hơn.Cãm ơn bạn đã góp ý.
Thân gỡi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé   Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé Empty

Anh Em cùng vào đây thảo luận đóng góp cho MU The Sun nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ban chon DK nao day?